2024 (GN No 518) PAMOJA NA MATUMIZI YA NeST KUANZIA NOVEMBA 2024 HADI JUNI 2025

RATIBA YA MAFUNZO YA SHERIA MPYA YA UNUNUZI WA UMMA YA MWAKA 2023, KANUNI MPYA ZA UNUNUZI WA UMMA ZA MWAKA

SOMO MUDA | WAHUSIKA | KANDA/ENEO TAREHE GHARAMA
J (Siku)
Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST Kanda ya Ziwa
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo wa Mwanza 04/11/2024
NeST 5 TAASISI hadi 600.,000/=
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract NUNUZI 08/11/2024
Management, Contract Vetting, Negotiation,
Complain Management, G2G)
Ununuzi wa Umma kwa mfumo wa NeST
» . tumi .
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo wa Kanda ya 19/11/2024
NeST TAASISI - :
4 Kusini hadi 600,000/=
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract NUNUZI
) e Mtwara 22/11/2024
Management, Contract Vetting, Negotiation,
Complain Management, G2G)
Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST
a) Mapitio ya cac:cm_ kwa kutumia mfumo wa TAASISI Kanda xm 16/12/2024
NeST Moduli mpya za mfumo wa NeST 5 Pwani :
. NUNUZI hadi 600,000/=
(contract. Management, Contract Vetting, Morogoro 20/12/2024
Negotiation, Complain Management, G2G)
Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST 1 Kanda ya
aj Mapitio ya mfumo wa NeST ) 21/12/2024 a
b) Module mpya za mfumo wa NeST WAZABUNI _s_u<<m=_ 100,000/
- (Negotiation, Contract Management and orogoro




SOMO MUDA | WAHUSIKA | KANDA/ENEO TAREHE GHARAMA
(Siku)
Complain Management)
Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo wa
NeST TAASISI Kanda ya Ziwa mo\ww\n._m_omm
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract 5 NUNUZI (Mwanza) 600,000/=
. . 24/01/2025
Management, Contract Vetting, Negotiation,
Complain Management, G2G)
Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST
~a) Mapitio ya mfumo wa NeST Kanda ya Ziwa
b) Module mpya za mfumo wa NeST 1 WAZABUNI Mwanza 25/01/2025 100,000/=
(Negotiation, Contract Management and
Complain Management)
(i) Sheria Mpya ya Ununuzi wa Umma na Kanuni
zake
a) Mapitio ya sheria Mpya ya Ununuzi wa Umma
ya Mwaka 2023
b) Mambo yaliongezwa kwenye Sheria Mpya ya TAASISI Kanda ya 04/03/2025
: Nyanda za Juu
Ununuzi wa Umma. 4 NUNUZI | o hadi 600,000/=
| ) Hsini 07/03/2025
(i) Mbeya

Kanuni Mpya za Ununuzi wa Umma za
Mwaka 2024

a) Mapitio ya Kanuni Mpya ya Ununuzi ya Mwaka
2024




SOMO MUDA | WAHUSIKA | KANDA/ENEO TAREHE GHARAMA
(Siku)
b) Mambo yaliongezwa kwenye kanuni Mpya za
ununuzi wa umma
8. | Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST Kanda ya
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo wa Kaskazini - 10/03/2025
NeST Arusha .
b hadi 600,000/=
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract 14/03/2025
Management, Contract Vetting, Negotiation,
Complain Management, G2G)
9 (i) Sheria Mpya ya Ununuzi wa Umma na Kanuni
zake Kanda ya
a) Mapitio ya sheria Mpya ya Ununuzi wa Umma Pwani
ya Mwaka 2023 Bagamoyo
b) Mambo yaliongezwa kwenye Sheria Mpya ya
v c:c:cuu,\am CMBm ’ e UEIL4/2023 '
. . . 4 hadi 600,000/=
(ii) Kanuni Mpya za Ununuzi wa Umma za 11/04/2025
Mwaka 2024
a) Mapitio ya Kanuni Mpya ya Ununuzi ya Mwaka
2024
b) Mambo yaliongezwa kwenye kanuni Mpya za
ununuzi wa umma
10. | UnunuZi wa umma kwa 3330 wa Zm.w._. Kanda ya Kati | 07/04/2025
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo wa g . .
NeST 5 na Magharibi hadi 600,000/=
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract Tabora Tli04/2028




SOMO

MUDA
(Siku)

WAHUSIKA

KANDA/ENEO

TAREHE

GHARAMA

Management, Contract Vetting, Negotiation,
Complain Management, G2G)

1.

Uuzaji wa umma kwa mfumo wa NeST
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo ‘wa
NeST
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract
Management, Contract Vetting, Negotiation,
Complain Management, G2G)

WAZABUNI

Kanda ya
Kaskazini
Arusha

05/04/2025

100,000/=

12

Kongamano la Ununuzi la Mwaka, 2024
(Mamlaka itafanya Kongamano la Ununuzi la
Mwaka 2024 ambalo litahusisha Maafisa
Masuuli, Maafisa Ununuzi, Idara Tumizi,
Wakaguzi wa Ndani, Wanasheria na Wazabuni
kubadilishana uzoefu kuhusu ununuzi wa
umma) |

TAASISI
NUNUZI

WAZABUNI

Arusha

21/4/2025
. Hadi
24/4/2025

600,000/=

13

(i) Sheria Mpya ya Ununuzi wa Umma na Kanuni
zake

a) Mapitio ya sheria Mpya ya Ununuzi wa Umma

ya Mwaka 2023

b) Mambo yaliongezwa kwenye Sheria Mpya ya
Ununuzi wa Umma

Kanuni Mpya za Ununuzi wa Umma za
Mwaka 2024
a) Mapitio ya Kanuni Mpya ya Ununuzi ya Mwaka

(i)

TAASISI
NUNUZI

Kanda ya Ziwa
Mwanza

05/5/2025
hadi
08/05/2025

600,000/=




SOMO MUDA | WAHUSIKA | KANDA/ENEO TAREHE GHARAMA
(Siku)
2024
Mambo yaliongezwa kwenye kanuni Mpya za ununuzi
wa umma .
14 | Ununuzi wa umma kwa mfumo wa NeST
a) Mapitio ya ununuzi kwa kutumia mfumo wa TAASISI Kanda ya 09/06/2025
NeST NUNUZI Kaskazini hadi
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract 4 600,000/=
: - Arusha 13/06/2025
Management, Contract Vetting, Negotiation, L
Complain Management, G2G)
15. | Uuzaji wa umma kwa mfumo wa NeST ,
a) Mapitio ya c.:c:cu kwa kutumia mfumo wa Xm.smm - .
NeST : 1 | WAZABUNI  ckazini | 14/06/2025 | 100,000/=
b) Module mpya za mfumo wa NeST (contract Aruslia
Management, Contract Vetting, Negotiation, ,
Complain Management, G2G) .
Imetolewa na;

MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA




